Hey you,

Loginalready
Fast login with
Username
Password

Mobile App Zabota (LoveMoney) - Kiếm Tiền Bằng Việc Tải & Đánh Giá 5* Cho Apps

Bàn luận trong 'Offers' đã được bắt đầu bởi JDK, Tháng 5 29, 2017.

1. JDK

JDK Ban Quản Lý

LoveMoney – Kiếm tiền từ việc tải ứng dụng trên di dộng đơn giản, bạn chỉ cần dùng điện thoại của mình và cài đặt các ap của lovemoney, khi đủ 10000 points = 10k VNĐ có thể rút về thành thẻ điện thoại của Mobifone, Vinaphone, Viettel hoặc Bảo Kim, Ngân Lượng, VTCPay.

Đăng Ký
    Đầu tiên vào liên kết: http://lovemoney.vn bằng điện thoại di động của mình. Sau đó click vào nút cài đặt app hoặc qua liên kết CH Play. Sau khi app cài đặt xong bạn phải đăng nhập bằng facebook của mình. Nhập mã giới thiệu: H8E1B6 sẽ được thêm 1000 points vào tài khoản nhé :D
    Kiếm Xu
    *Tải Apps

Sau khi đăng nhập bạn sẽ thấy danh sách apps cần tải mà LoveMoney yêu cầu trên phần giao diện chính và bạn chỉ việc tải về để có thể nhận được xu:
    Sau khi tải ứng dụng bạn qua lại phần giao diện chính và xác nhận trả lời câu hỏi (Nhớ mở apps trước đã nhé):
    *Các Công Việc Khác
    Sau khi tải hết apps / 1 ngày thì bạn qua tab Kiếm Thêm bạn sẽ thấy 1 số yêu cầu khác để giúp bạn kiếm xu. Đặc biệt là chia sẻ lên Google+ & Facebook. Mỗi lần share lên 2 MXH này bạn sẽ được 25xu và 1 ngày chỉ được share đúng 4 lần = 200xu
    *Giới Thiệu Bạn Bè
    Bạn ấn vào phần có 3 dấu gạch ngang và bạn sẽ thấy mã giới thiệu của bạn, hãy chia sẻ nó cho bạn bè của bạn, mời họ tham gia kiếm tiền và nhập mã. Cả bạn và cả bạn bè của bạn đều nhận được lời

Rút Tiền
    Sau khi đủ ít nhất 10000 points thì bạn qua tab Đổi Thưởng để quy đổi ra thẻ điện thoại:
    Proof:
    GoodLuck!!!